ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องค่าสเตตัสใครรู้ตอบให้ทีคับ?  (อ่าน 359 ครั้ง)

4lnwEmperor

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +1/-9
ของผมเปลี่ยนอาชีพตันแร้วมันจะเป๊นแบบนี้ใช่ไหมคับ

Str:   110 (110+0)
Agi:   110 (110+0)
Int:   110 (110+0)

P.AtkB+      P.Def:B
C.AtkB+      C.Def:B
M.AtkB+      MDef:B

ที่ผมอยากถามคือ

ทำยังไงค่าพวก B+ และ B จะเปลี่ยนเป๊น พวก S พวกA คับทำไงดีอ่ะ

ขอบคุณมากกเลยนะคับสำหรั]บคนทีเห็นใจ[/move
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/05/13 08:28 น. โดย 4lnwEmperor »
BIGMOM

Sullimylove

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +1/-1
อัพราศีครับ

4lnwEmperor

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +1/-9
ต้องอัพเยอะเท่าไหร่คับผมอัพเยอะมากยังไม่เปลี่ยนเลย หรือต้องทำยังไงคับ
BIGMOM

BOSSCGB

• พ่อครัว
  • Like: +6/-7
ต้องอัพเยอะเท่าไหร่คับผมอัพเยอะมากยังไม่เปลี่ยนเลย หรือต้องทำยังไงคับ
อัพให้ถึงเลเวล11ครับ
Name =Frame  
Sever = 7                       
Lv. = 102                  
Guild = 7Inw
Dungeon = เก๊กโคโมเรีย(จบแล้ว)

Onigumi

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +0/-3
อัพราศีหลักไปเรื่อยๆคับจนถึง No.11 Lv.0 มันจะเปิดราศีต่อไปให้คับ

No11 Lv0 - Fb    P.Atk A-      P.Def B+
                       C.Atk B+     C.Def B-
                       M.Atk A       M.Def S
No11 Lv5 - Cp    P.Atk A-      P.Def B+
                       C.Atk A       C.Def S
                       M.Atk B+     M.Def B-

ประมาณนี้น่ะคับมันมีต่ออีกเยอะลองชี้ดูตามรูป
พออัพถึงก็สามาร๔ติดตั้งราศีนั้นๆได้ แล้วก็กดเข้าไปอัพเพิ่มคุณสมบัติของราศีนั้นๆคับ