ผู้เขียน หัวข้อ: ขยายหน้าจอให้เต็มจอสามารถทำได้มั้ยครับ ???  (อ่าน 1038 ครั้ง)

magiciqza

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +0/-0
อยากทราบว่ามีวิธีขยายหน้าจอให้มันใหญ่ๆมั้ยครับ  การตั้งค่าเกี่ยวกับเกมอะไรประมาณนี้ หน้าจอผมมันใหญ่อ่ะครับ แต่ภาพในเกมมันช่างเล็กเหลือเกินครับ ยิ่งตัวหนังสือนะ อ่านแทบไม่ออกเลยครับ เล็กมาก พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับ

GM-Sanji

• GM
  • พ่อครัว
  • Like: +23/-5
ไม่สามารถทำได้ครับ
ลองปรับในส่วนของ Screeb resulotion ใ้ห้เหมาะกับขนาดของจอที่คอมฯดูครับ
GM-Sanji

magiciqza

• ลูกเรือ
  • **
  • Like: +0/-0
ขอบคุณครับ แต่ผมลองปรับหมดแล้วครับ ภาพแตกหมดเลยครับ มันไม่เหมาะสมกับหน้าจออ่ะครับ ใช้ได้แค่ 1920*1080 อะครับ สงสัยต้องเพ่งกันต่อไป >,<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/10/12 03:22 น. โดย magiciqza »

MihawkSK

• กัปตัน
  • Like: +76/-33
ได้จอได้คงดี  :D
Name : мιнAwĸ s.1
Sever : Luffy
Level  : 144
Guide : NO.1   We Are Fail

Well Come To FAIL http://webboard.pop.in.th/index.php?topic=12042.0